ราคา 12000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 75.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 160000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 43
โครงการ วิลล่า ราชเทวี | วิลล่า ราชเทวี เฟส1 คอนโดมิเนียม | Villa Rachatewi | villa rachatewi phase1 | คอนโด Villa Rachatewi

U Rich
0855629987
2023-06-08 23:32:33.0
เลขที่ประกาศ: 445181
รายละเอียดเพิ่มเติม

++FOR SALE ++ลดพิเศษ !!! ขายคอนโด วิลล่า ราชเทวี (Villa Rachatewi) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ราชเทวี ตกแต่งสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่
---------------------------------
รหัสทรัพย์ U-01110
รายละเอียด:
ขนาด : 75 ตารางเมตร
ประเภท : Duplex 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ชั้น : 43+44 ทิศตะวันออก วิวตึกใบหยก วิวไม่บล็อค
Fully Furnished ตกแต่งพร้อมอยู่
เฟอร์นิเจอร์ครบ :
เตียงนอน โซฟา ชั้นวางของ ตู้เก็บเสื้อผ้า กึ่ง walkin closet
เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ :
เครื่องทำน้ำอุ่น เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ
ห้องอยู่ทิศตะวันออก อากาศดี ลมเย็น รับแดดอ่อนยามเช้า ไม่ร้อนในตอนกลางคืน
วิวตึกใบหยก ชั้นสูง มีความเป็นส่วนตัว เงียบสงบ
ได้สิทธิ์จอดรถยนต์ 2 คัน
พร้อมเข้าอยู่ทันที
รถไฟฟ้า : รถไฟฟ้า BTS ราชเทวี
--------------------------------
ราคาขาย 12,000,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง
---------------------------------
บริการรับฝากขาย เช่า ซื้อ บ้านมือสอง คอนโดมือสอง และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท By U Rich Property
Tel: 085-562-9987 / 094-626-6365 (agent)
Line: https://line.me/R/ti/g/zxIEbGhUi3
INBOX: m.me/urichproperty

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถ.พญาไท เขตราชเทวี กรุงเทพฯ 10400 ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS พญาไทและราชเทวี
วันที่เริ่มโครงการ:
2009-06-04 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
44 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง: